AB CLUB PASSION TEAM
mem passion team đăng kí nào !!!!!

Join the forum, it's quick and easy

AB CLUB PASSION TEAM
mem passion team đăng kí nào !!!!!
AB CLUB PASSION TEAM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tâm sự gởi đến CLUB

MinhHuy
leader
6 posters

Go down

tâm sự gởi đến CLUB Empty tâm sự gởi đến CLUB

Bài gửi by leader Tue May 15, 2012 8:59 am

Hôm này ngày15/5/2012
Với tư cách là một leader trong thời gian qua có vài tâm sự như sau……………
Trước hết mình có lời xin lỗi đến mọi ngừi vì chưa làm hết trách nhiệm của một ngừi leader …là gắn kết các member w nhau lộn xộn trong các lần off …..minh hi vọng các bạn thong cam tui hay bất cứ ai trong cương vi leader đều mún tốt cho club mình hết….khộng vì cá nhân riêng tui……nhiêu khi muốn rạng buột máy bạn nhưng tui nghỉ cái đó ko đáng….vì đây là sân chơi ai cũng có quyền bình đẳng …..không chỉ riêng leader mới có quyền quyết định cái này cái kia….các bạn cũng là ngừi quyết định và đưa ra y kiến……
…….nhiều lúc pùn nãn muốn dẹp bỏ hết …..nhưng tui nghỉ mình đả lập ra club này thì phải có trách nhiệm w nó….dù chỉ còn mình tui là mem tui sẽ vẫn dữ nó…..
…..tui mún club mình kho chỉ đơn thuần là địa điểm tụ tập….hay là sự ham muốn nhất thơi gì đó mà là một ngôi nhà thứ 2 của máy bạn…. mỗi thành viên trong club đều là a chị e quan tâm giúp đở nhau trong cuôc sống…….chia sẽ niêm vui nổi buồn trong mỗi lần off club gắn bó w nhau sẽ giúp ta vui vẽ hơn trưởng thành hơn…
……..sự chia sẻ y kiến của mọi người thành viên trong club sẽ có thể tiếp,cho tôi thêm dũng khí để tiếp tục phá triển. AB PASSION TEAM hy vong các thành viên trong club đề có niềm đam mê và nhiệt huyết…..
……tui không mong gì hơn ở các bạn ……tui chỉ cần các bạn đoàn kết và xem đây là ngôi nhà thứ 2 của các bạn và hết mình vì club thì club ta sẽ phát triển ko kém các club bạn khác…….

……..cuối cùng cảm ơn các bạn ngừi mà làm cho tui có đông lực để phát triển club và club sẽ không tồn tại đến bây h` nếu ko có các bạn thì club sẽ không là gì…..cảm ơn nhửng người bạn người anh đả hiểu cho tui khi tui sai trong cách quản lí…..tui hứa sẻ khắc phục và khôn ngoan hơn trong cách quản lí
---vì club vì một ngày mai club phá triển hơn-----
----chúc mem club ngày càng thành công và xinh đẹp---

------ AB PASSION TEAM 4EVER---------

P.S ĐANG BỆNH MÀ TYPE LUN =(( NGU VĂN KO BÀY TỎ HẾT TÂM TRẠNG DC MONG MEM ĐỒNG CẢM...
leader
leader
BANG CHỦ CLUB
BANG CHỦ CLUB

ĐÔ LA : 501

https://abclub.forumvi.net

tâm sự gởi đến CLUB Empty Re: tâm sự gởi đến CLUB

Bài gửi by MinhHuy Tue May 15, 2012 1:00 pm

ráng lên ku
MinhHuy
MinhHuy
bộ trưởng bô ngoại giao
bộ trưởng bô ngoại giao

ĐÔ LA : 29

Bài gửi by linh_0102 Tue May 15, 2012 1:07 pm

cố lên leader Very Happy

linh_0102

ĐÔ LA : 10

Bài gửi by Vincent Tue May 15, 2012 2:01 pm

Biết là khó khăn , dễ nản , anh cũng tham gia rất nhiều diễn đàn r , nhưng đây là diễn đàn anh thấy khá là tệ , leader chưa thật sự sâu sát và gắng bó với các mem trong club , và quan trọng nhất khi làm 1 leader là phải có uy tín với anh em , để sau này có nói gì thì ko để 9 người 10 ý . toàn bộ những chuyến off vừa r , anh quan sát và thấy 1 điều " có vẻ như chúng ta chỉ ăn theo các club khác , không phải giao lưu " . điều đó làm cho 1 club ko có bất cứ 1 trật tự nào . Các thành viên khác sẽ rất mau nản vì ko biết club hoạt động với tôn chỉ nào , hay chỉ là vui rồi họp lại , buồn thì ko đi . Trong lúc em lên đây làm 1 bài tự sự này , thay vào đó anh nghĩ em nên xem cách hoạt động của 1 số club khác . Điều cốt lỗi của 1 club là con người , làm sao để dung hoà tất cả, để các mem gắn kết với nhau , off mấy lần chưa bao h anh thấy đủ mặt , ngay cả phó leader cũng chưa hề vào web club để chăm sóc , coi web ra sao chứ đừng nói việc đi off đầy đủ với anh em . các mem khác thì dẹp bỏ cái tôi của bản thân , nhất là các nữ , " vâng chúng tôi sẵn sàng chiều chuộng các bạn , nhưng đừng để chúng tôi chịu đựng các bạn " . Đáng quan tâm hơn hết là leader , nếu ko có điều kiện về tài chính để gọi điện thăm hỏi từng mem , thì có thể qua YH hay bất cứ phương thức nào khác . Đừng nghĩ quăng 1 cái thông báo off là người ta sẽ có mặt đầy đủ , em có thể pm YH nhắc nhở off kèm theo link thông báo . Vì club còn non trẻ nên ko thể bắt mem ngày nào cũng vào nhìn web ko có 1 thông tin hay sự kiện gì mới . Và cũng thành thật xin lỗi cùng các anh em còn lại trong club như Huy , Dương và và Dương mập ... KHông phải vì ko muốn chơi hết mình với anh em , nhưng do 1 số điều anh chưa đc tốt và cũng do 1số lý do khách quan . Mong anh em thông cảm bỏ qua . Đây chỉ là 1 số điều góp ý nhỏ trong rất nhiều vấn đề cần sửa để club phát triễn . Sự thật mất lòng , mong anh em hiểu. Nếu còn cảm thấy vui vẻ thì cứ gọi nhau ra cafe , anh lúc nào cũng sẵn sàng ... Thân
Vincent
Vincent
bộ trưởng bô la liếm
bộ trưởng bô la liếm

ĐÔ LA : 323

Bài gửi by leader Tue May 15, 2012 3:52 pm

Vincent đã viết:Biết là khó khăn , dễ nản , anh cũng tham gia rất nhiều diễn đàn r , nhưng đây là diễn đàn anh thấy khá là tệ , leader chưa thật sự sâu sát và gắng bó với các mem trong club , và quan trọng nhất khi làm 1 leader là phải có uy tín với anh em , để sau này có nói gì thì ko để 9 người 10 ý . toàn bộ những chuyến off vừa r , anh quan sát và thấy 1 điều " có vẻ như chúng ta chỉ ăn theo các club khác , không phải giao lưu " . điều đó làm cho 1 club ko có bất cứ 1 trật tự nào . Các thành viên khác sẽ rất mau nản vì ko biết club hoạt động với tôn chỉ nào , hay chỉ là vui rồi họp lại , buồn thì ko đi . Trong lúc em lên đây làm 1 bài tự sự này , thay vào đó anh nghĩ em nên xem cách hoạt động của 1 số club khác . Điều cốt lỗi của 1 club là con người , làm sao để dung hoà tất cả, để các mem gắn kết với nhau , off mấy lần chưa bao h anh thấy đủ mặt , ngay cả phó leader cũng chưa hề vào web club để chăm sóc , coi web ra sao chứ đừng nói việc đi off đầy đủ với anh em . các mem khác thì dẹp bỏ cái tôi của bản thân , nhất là các nữ , " vâng chúng tôi sẵn sàng chiều chuộng các bạn , nhưng đừng để chúng tôi chịu đựng các bạn " . Đáng quan tâm hơn hết là leader , nếu ko có điều kiện về tài chính để gọi điện thăm hỏi từng mem , thì có thể qua YH hay bất cứ phương thức nào khác . Đừng nghĩ quăng 1 cái thông báo off là người ta sẽ có mặt đầy đủ , em có thể pm YH nhắc nhở off kèm theo link thông báo . Vì club còn non trẻ nên ko thể bắt mem ngày nào cũng vào nhìn web ko có 1 thông tin hay sự kiện gì mới . Và cũng thành thật xin lỗi cùng các anh em còn lại trong club như Huy , Dương và và Dương mập ... KHông phải vì ko muốn chơi hết mình với anh em , nhưng do 1 số điều anh chưa đc tốt và cũng do 1số lý do khách quan . Mong anh em thông cảm bỏ qua . Đây chỉ là 1 số điều góp ý nhỏ trong rất nhiều vấn đề cần sửa để club phát triễn . Sự thật mất lòng , mong anh em hiểu. Nếu còn cảm thấy vui vẻ thì cứ gọi nhau ra cafe , anh lúc nào cũng sẵn sàng ... Thân
thank anh!a nói vậy e hiểu...a như môt a cả trong club.....nói và e tiếp thu.....e thực sự cần một ngừi phụ e trong việc quản lí cung như đưa club đi lên ...
bênh cạnh đó ta bi khá nhiêu tai tiếng từ club ab khác ....mong a e đừng để tụi nó đem club mình ra làm trò cười
leader
leader
BANG CHỦ CLUB
BANG CHỦ CLUB

Bài gửi by MinhHuy Tue May 15, 2012 4:00 pm

Wink) Chơi với nhau chũ yếu là HẾT MÌNH VUI LÀ 9 =.= cần chất lượng ko cần số lượng....em thì sao cũng đc....em ko trách ai chĩ mún góp ý cho nhau thôi..vì đã chơi chung thì đã là bạn bè...mà bạn bè mún chơi lâu dài thì pãi nói thẳng....Very Happy

Mong mọi người hiễu nhau hơn nhé....đừng có giận hờn lẫn nhau =.=

Tối nay cafe đi
MinhHuy
MinhHuy
bộ trưởng bô ngoại giao
bộ trưởng bô ngoại giao

Bài gửi by leader Tue May 15, 2012 4:03 pm

thẳng đi a e đừng để bị quẹo quẹo quẹo khó sài lol!
@ tao nói đúng chứ huy
@ e nói đúng chứ bác quân
leader
leader
BANG CHỦ CLUB
BANG CHỦ CLUB

Bài gửi by congchua_milot9z Tue May 15, 2012 4:43 pm

LEADER hơm nay văn chương thí ơn Neutral
congchua_milot9z
congchua_milot9z
!quản lí member!
!quản lí member!

ĐÔ LA : 218

Bài gửi by amy1908 Tue May 15, 2012 10:59 pm

Vincent đã viết:Biết là khó khăn , dễ nản , anh cũng tham gia rất nhiều diễn đàn r , nhưng đây là diễn đàn anh thấy khá là tệ , leader chưa thật sự sâu sát và gắng bó với các mem trong club , và quan trọng nhất khi làm 1 leader là phải có uy tín với anh em , để sau này có nói gì thì ko để 9 người 10 ý . toàn bộ những chuyến off vừa r , anh quan sát và thấy 1 điều " có vẻ như chúng ta chỉ ăn theo các club khác , không phải giao lưu " . điều đó làm cho 1 club ko có bất cứ 1 trật tự nào . Các thành viên khác sẽ rất mau nản vì ko biết club hoạt động với tôn chỉ nào , hay chỉ là vui rồi họp lại , buồn thì ko đi . Trong lúc em lên đây làm 1 bài tự sự này , thay vào đó anh nghĩ em nên xem cách hoạt động của 1 số club khác . Điều cốt lỗi của 1 club là con người , làm sao để dung hoà tất cả, để các mem gắn kết với nhau , off mấy lần chưa bao h anh thấy đủ mặt , ngay cả phó leader cũng chưa hề vào web club để chăm sóc , coi web ra sao chứ đừng nói việc đi off đầy đủ với anh em . các mem khác thì dẹp bỏ cái tôi của bản thân , nhất là các nữ , " vâng chúng tôi sẵn sàng chiều chuộng các bạn , nhưng đừng để chúng tôi chịu đựng các bạn " . Đáng quan tâm hơn hết là leader , nếu ko có điều kiện về tài chính để gọi điện thăm hỏi từng mem , thì có thể qua YH hay bất cứ phương thức nào khác . Đừng nghĩ quăng 1 cái thông báo off là người ta sẽ có mặt đầy đủ , em có thể pm YH nhắc nhở off kèm theo link thông báo . Vì club còn non trẻ nên ko thể bắt mem ngày nào cũng vào nhìn web ko có 1 thông tin hay sự kiện gì mới . Và cũng thành thật xin lỗi cùng các anh em còn lại trong club như Huy , Dương và và Dương mập ... KHông phải vì ko muốn chơi hết mình với anh em , nhưng do 1 số điều anh chưa đc tốt và cũng do 1số lý do khách quan . Mong anh em thông cảm bỏ qua . Đây chỉ là 1 số điều góp ý nhỏ trong rất nhiều vấn đề cần sửa để club phát triễn . Sự thật mất lòng , mong anh em hiểu. Nếu còn cảm thấy vui vẻ thì cứ gọi nhau ra cafe , anh lúc nào cũng sẵn sàng ... Thân
vâng rất cám ơn lời góp ý của a..và a kêu e thì e cũng xin thưa đây ạ.. trước giờ e đều đi of đầy đủ đấy thưa a.. chỉ có hum chủ nhật òi, e vì yk với lớp e nên ko thể tham gia được...e k comment thường xuyên ko có ngĩa là e ko xem web.. xin a tìm hỉu kỹ trước khj phán xét e!! >.<
và e cũng ko phải ko đóng góp gì cho club.. e đã cố gắng rất nhìu.. e đã làm rất nhìu.. nhưg mà dường như cái danh phận phó leader quá mờ nhạt.. nên bất ky hoạt động of nào.. chỉ khj được post lên web thì e mí pít được..e là mem hay phó leader đây? bạn thân e cũng đag mệt mỏi đây thưa a.. e cố gắng nhìu và bi giờ, e cứ như ng` thừa.. kj pc k đy of, thì e vẫn k vắng mặt mà. Razz
nếu anói thì e cũng xin nói hết những gì e bức xúc, cũng xin nc un là phó leader ko có xe a ạ, lâu òi cũng định góp ý với pin, trước buổi of nên phân công rõ, bạn nào có xe rước các bạn ko có xe, để các bạn đó liên lạc với nhau.nhưg kết quả thường là ng` thì đy ko, ng lại ko ai rước. nhưg mà lần nào cũng vậy, e cũng chuẩn bị sớm để yk of, mà e đợi mún "mọc râu" ko ai rước . ng` bực là e đây thưa a!! ngay cả kj hủy of, ko aj wa rước , cũng ko duoc thôg báo lấy 1 tiếng.
e cũng đã cố gắng rất nhìu òi, a đừg vì chưa gặp e nhưg lúc e of, mà phủi sạch vậy. ngoài ra những lời góp ý của a thì đúg.e mún xây dựng nó có quy cũ, e mún có kế hoạch đàng hoàng, trog đầu e cũng có đủ dự định, nhưg kj e chưa kịp nói hay làm gì thì cái thông báo of đã dán chình ình trên web, khiến bản thân e ngỡ ngàng, e là phó leader làm gì, khj mà có chuỵn thì e chịu, còn bt` cái gì cũng ko bàn bạc với e 1 tiếng hết,hoạt độg of cũng k nc trước với e , sắp xếp hoạt động, mà quăng thẳng lên web.
nc gì thì cũng nên đặt vào vị trí của e mà ngĩ giùm e đy!!
amy1908
amy1908
phó bang chủ
phó bang chủ

ĐÔ LA : 226

http://facebook thoy. Vy Amy

Bài gửi by leader Tue May 15, 2012 11:28 pm

close topic tại đây nha ko trành cải ....cái gì qua cho qua có nhiều việc phía trước cần phải xửa đổi......
leader
leader
BANG CHỦ CLUB
BANG CHỦ CLUB

Bài gửi by amy1908 Tue May 15, 2012 11:30 pm

sao trước kj close ôg ko giải đáp cái gút ôg đã tạo ra.. ông thắt thì ôg mở. đừg có quăng vào xó.. nó cũng còn đó thoy
amy1908
amy1908
phó bang chủ
phó bang chủ

Bài gửi by leader Tue May 15, 2012 11:32 pm

close topic! ra yahoo nói ko nên nói ở đây!
leader
leader
BANG CHỦ CLUB
BANG CHỦ CLUB

Bài gửi by leader Tue May 15, 2012 11:32 pm

close topic! ra yahoo nói ko nên nói ở đây!
leader
leader
BANG CHỦ CLUB
BANG CHỦ CLUB

Bài gửi by amy1908 Tue May 15, 2012 11:34 pm

tại ôg lội lên đây trước mà..
amy1908
amy1908
phó bang chủ
phó bang chủ

Bài gửi by MinhHuy Tue May 15, 2012 11:37 pm

thôi thôi mọi người bình tĩnh đi =.= bạn bè ko à...cãi nhau làm j....cái j cũng từ từ...ko có hĩu lầm ko tranh cãi thì sao bền lâu đc
MinhHuy
MinhHuy
bộ trưởng bô ngoại giao
bộ trưởng bô ngoại giao

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics